Hãy là người đầu tiên nhận xét “Máy bơm trục ngang Beluno CX65-125/7.5 7.5Kw”
Bạn phải đăng nhập để gửi đánh giá.
| Model | CX65-125/7.5 |
| Công suất | 7.5 Kw |
| Lưu lượng max | 132 m³/h |
| Cột áp max | 24.6 m |
| Đường kính họng hút/ xả | 80 / 65 mm |
| Điện áp sử dụng | 3 pha / 380V / 50Hz |