Hãy là người đầu tiên nhận xét “Máy bơm trục ngang Beluno CX65-200/18.5 18.5Kw”
Bạn phải đăng nhập để gửi đánh giá.
| Model | CX65-200/18.5 |
| Công suất | 18.5 Kw |
| Lưu lượng max | 120 m³/h |
| Cột áp max | 49.5 m |
| Đường kính họng hút/ xả | 80 / 65 mm |
| Điện áp sử dụng | 3 pha / 380V / 50Hz |